Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
  1. Mặc định Có bạn nào có bảng tra khối lượng riêng của các loại sắt giúp mình với

Mình làm về ngành kết cấu thép nên thường xuyên phải tính toán khối lượng thép các chủng loại sắt hợp sắt vuông sắt tròn .........
    Mình hỏi xem có bạn nào có bảng tra tính khối lượng của từng loại sắt rùi thi cho mình xin với Ví dụ 1m sắt vuông 10 = 0,78kg sắt vuông 12 = 1,1kg ....đại loại như vậy đó để mình đỡ phải tính ... bạn nào có thì giúp mình nhé. Mình cảm ơn
    Sửa lần cuối bởi Nguyen The Anh; 01-11-2008 lúc 06:54 PM. Lý do: sửa lỗi chính tả

Bạn sử dụng thư viện Elibshare trong phần tra khối lượng có tất cả đấy.

3. Mặc định Có bạn nào có bảng tra khối lượng riêng của các loại sắt giúp mình với

Có bạn nào có bảng tra khối lượng riêng của các loại sắt giúp mình với

--------------------------------------------------------------------------------
    mình làm về nghanhf kết cấu thép nên thừong xuyên phải tính toán khối lượng thép các chủng loại sắt hợp sắt vuông sắt tròn .........
    mình hởi xem co bạn nào co bảng tra tính khối lượng của tùng laọi sắt rùi thi cho mình xin với Ví dụ 1m sắt vuông 10 = 0,78kg sắt vuông 12 = 1,1kg ....đại loại như vậy đó để minh đỡ phải tính ..có bạn nào có thì giúp mình nhé .mình cảm ơn .

Bạn đã có "bảng tra khối lượng riêng của các loại sắt" chưa ? bạn có thể tìm cả luôn các vật liệu khác các kim loại, không kim loại ...bằng cách vào gooogle tìm "Trong luong rieng Vat lieu.xls" hoặc
    " trongluong vatlieu.doc".....

4. Mặc định

ban chuyen lam ket cau ma khong co cach tinh khong can bang tra sao, chac ban moi vao nghe a, ban chi can biét trong lương rieng cua no, sau do tinh the tich roi nhan voi trong lượng rieng la ra ma VD thanh thep vuong 10x10 ban tinh nhu sau: 0.01*0.01*1*7850*=? ( vi trong lương rieng cua thep la 7850KG/m3) chuc ban tinh thanh cong

5. Mặc định

giúp mình với, khi mình cài đặt nó đòi font gi đó, sau khi cài xong và mở lên thì nó bóa lỗi như sau: run-time error '70' permission denied.
    vậy nghĩa là thế nào?
    giúp mình với

6. Mặc định

Cảm ơn anh nhiều

7. Post TLR thép như: Thép tròn, Thép vuông, Thép góc, thép I, U

Mình là dân xây dựng, công việc của mình là lập dự toán công trình. Mình gửi lên mạng để các bạn tham khảo nhé
    Tập tin đính kèm Tập tin đính kèm

8. Mặc định

thanks!! .........

9. Mặc định bang tra trong luong kim loai

ai co bang tra trong luong rieng cua kim loai gui cho minh nhe
    xin cam on

10. Mặc định

cho down load tai lieu ve ma font chu dang gi khong doc duoc gi het.minh co du cac loại font chu ma ko tai nao doc duoc.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối